Home NPTLG HELP
NTPLG
nptlg Sign In nptlg
nptlg nptlg
 
 

Aelodau o'r Bwrdd Llywodraethol / Governing Body Members 

 

Enw /Name 

Statws/Status

Daliadaeth y Swydd /

Term of Office

Mrs Janelle Carter-Jones ​Cynrychiolydd y Gymuned / Community Governor​

 16/02/2019 – 15/02/2023

Mr Julian Davies Cynrychiolydd yr A.A.Ll. / LEA Representative​

 01/04/2019 – 31/03/2023

Cty. Cllr. Hugh Jones Cynrychiolydd yr A.A.Ll. / LEA Representative​​

 01/02/2018 - 31/01/2022

Mr Martin Caddell ​Cynrychiolydd yr A.A.Ll. / LEA Representative​​

​ 01/04/2019 - 31/03/2023

Mrs Catrin Gibala ​Cynrychiolydd y Gymuned / Community Governor​

 09/07/2018 - 08/07/2022

Mrs Eleri Williams ​Cynrychiolydd y Gymuned / Community Governor​

​ 16/02/2019 - 15/02/2023

Cllr. Derryl Watkins Cynrychiolydd y Gymuned / Community Governor​

 13/05/2019 – 12/05/2023

Mr Martin Evans Cynrychiolydd y Rhieni / Parent Governor​

 26/01/2018 - 25/01/2022 

Ms Nadia Buchan

Cynrychiolydd y Rhieni / Parent Governor

 11/04/2016 –10/04/2020

Mrs Erica Thomas-Howells

Cynrychiolydd y Rhieni / Parent Governor​​

 16/02/2019 – 15/02/2023
Mrs Emma Jones ​Cynrychiolydd y Rhieni / Parent Governor

 11/03/2019 - 10/03/2023

Mrs Cathryn Owen Cynrychiolydd Athrawon / Teacher Governor

 28/02/2017 – 27/02/2021

Mrs Lisa Morgan Cynrychiolydd Staff / Staff Governor​

 01/09/2016 – 31/08/2020

Mrs Lynne Brier ​Pennaeth / Headteacher

 ​01/09/2010 –​

Mrs Shân Rees ​Clerc y Llywodraethwyr / Clerk to Governors 01/04/2003